All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Europa League: Arteta warns Arsenal players after 3-1 win over Olympiacos

Khad Muhammed
Crime

Kidnappers storm Kaduna school, abduct students

Khad Muhammed
News

No increase in fuel price – NNPC counters PPPRA

Khad Muhammed
News

LaLiga: Sergio Ramos welcomes Lionel Messi to Real Madrid

Khad Muhammed
News

Ronaldo, Aaron Ramsey to leave Juventus

Khad Muhammed
News

OPay sets growth plans for 2021

Khad Muhammed
News

Buhari’s govt has taken steps to address infrastructure devt in S’East...

Khad Muhammed
Law

Bayelsa bans open grazing, to arrest armed herders

Khad Muhammed
Crime

Negotiating with bandits will depict weakness – Nigerian govt

Khad Muhammed
News

Iwobi wants Rohr to play him in preferred position

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...