All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Jigawa: Badaru fires another aid over alleged disloyalty

Khad Muhammed
News

Criminality has become the only productive sector in Nigeria

Khad Muhammed
News

Confusion over fuel price: Stakeholders, analysts blame ”dysfunctional” government

Khad Muhammed
News

Arsenal vs Tottenham: Arteta provides team update ahead of clash

Khad Muhammed
Crime

Two electricity staff nabbed for allegedly stealing cables in Adamawa

Khad Muhammed
Law

SERAP sues Buhari over move to borrow N895bn from Nigerians’ dormant...

Khad Muhammed
News

FAAN makes clarifications on recruitment exercise

Khad Muhammed
Entertainment

Jennifer Lopez, Alex Rodrigue dismiss breakup rumour

Khad Muhammed
News

2023: Zoning Presidency to North will mean third term – Ndume

Khad Muhammed
Crime

Kaduna abduction: Vacate Aso Rock – Bamgbose tells Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...