All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

TIRƘASHI: NDLEA ta yi babban kamu a Kaduna

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ma’aikatan jinya da ungozumomi na Kano sun yi barazanar yajin aikin...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran ta kai mummunan hari kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

An gudanar da zanga-zanga a Lagos

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan sanda sun tabbatar da mutuwar wani mutum a wurin aikin...

Sulaiman Saad
Hausa

Wata kotu a Afghanistan ta bulale wata budurwa saboda haramtacciyar soyayya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu zai wa Æ´an Najeriya jawabi da safiyar ranar Talata

Sulaiman Saad
Hausa

Wata babbar mota ta kashe wani mutum da iyalinsa a Gusau

Sulaiman Saad
Hausa

APGA ta lashe zaɓen dukkanin kujerun ƙananan hukumomin Anambra

Sulaiman Saad
Hausa

Shettima ya dawo Najeriya daga Amurka

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...