All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

EFCC quizzes INEC officials for alleged diversion of N84m staff allowances

Khad Muhammed
News

FG reacts to Buhari’s newly established Ministry

Khad Muhammed
News

Nigeria at 59: Buhari berated over nationwide broadcast

Khad Muhammed
More

Nigeria at 59: We gave Buhari-APC all they needed in 2015,...

Khad Muhammed
News

Ugwuanyi assigns portfolios to commissioners, advisers

Khad Muhammed
Law

N3.1bn scandal: What judge ruled in Suswam’s case

Khad Muhammed
News

APC crisis: How Tinubu’s plan to control party is causing problem...

Khad Muhammed
News

Nigeria at 59: Jonathan’s ex-aide, Omokri accuses Buhari of lying

Khad Muhammed
News

Nigeria at 59: Saraki, Gov Abdulrazaq send powerful message to Nigerians

Khad Muhammed
News

Buhari govt best since independence – Muslim group

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...