All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Gombe Governor names ex-CP Wakili as security adviser

Khad Muhammed
News

Buhari sends message to governors, states why he set up economic...

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Buhari govt re-arraigns Sowore for treason

Khad Muhammed
Crime

Govt working to tackle herdsmen, farmers crisis in Nigeria – Obiano

Khad Muhammed
News

Buhari sends message to Osun gov, Oyetola

Khad Muhammed
News

Nigeria at 59: Osinbajo addresses Nigerians

Khad Muhammed
News

Activist Deji Adeyanju apologises to Buhari, gives reason

Khad Muhammed
News

Tinubu slammed for saying lazy youths always storm her house for...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
News

Reno Omokri mocks Osinbajo over threat to sue Google

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...