All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

El-Rufai under fire for abolishing settler/indigene divide

Khad Muhammed
More

What Jonathan said as he arrived South Africa to observe general...

Khad Muhammed
Crime

Benue, Zamfara killings: You have abandoned your duties, return home –...

Khad Muhammed
More

Osinbajo’s Absence Stall Federal Executive Council Meeting Until 4pm

Khad Muhammed
News

Dickson Won’t Pay N30,000 Minimum Wage In Bayelsa Until…

Khad Muhammed
News

‘Nobody can arrest Ayo Adebanjo for not recognising Buhari as president-elect’...

Khad Muhammed
More

Ortom, Wike meet in Port Harcourt

Khad Muhammed
News

Tribunal: Alex Otti fires back at APGA leadership, alleges Abia chairman,...

Khad Muhammed
News

9th Assembly: Southwest APC governors, lawmakers-elect reveal preferred candidate for Reps...

Khad Muhammed
News

Bauchi federal lawmakers state position on next Senate President, Reps Speaker

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...