All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

What Atiku told Tribunal about Buhari’s academic qualifications

Khad Muhammed
News

Ndume: What happened in Tribunal on Wednesday

Khad Muhammed
News

2019 May Day: Gov. Okowa speaks on paying Delta civil servants...

Khad Muhammed
News

Workers’ Day 2019: What Ihedioha told Imo people

Khad Muhammed
News

Osun guber: Senator Adeleke’s classmates break silence on his WAEC saga

Khad Muhammed
News

Gov. Okorocha cautions INEC chairman over his certificate of return as...

Khad Muhammed
News

APC vows to take over Anambra after Gov Obiano’s tenure

Khad Muhammed
News

How APC shows Buhari’s govt will not change – PDP claims

Khad Muhammed
News

May Day: How Gov. Bello assaulted Kogi workers – Opposition party...

Khad Muhammed
News

Defection: What Saraki, Dogara, others told court ahead of May 7...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...