All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Yobe PDP elects new Chairman, warns party loyalists against gossip, fake...

Khad Muhammed
News

Gbajabiamila Woos Lawmakers With Smartphones

Khad Muhammed
News

Presidential election: How Buhari allegedly used Trader Moni to buy votes...

Khad Muhammed
News

Saraki sends message to Dino Melaye over mother’s death

Khad Muhammed
News

Tambuwal not moved by APC ‘propaganda, lies’ – Aide

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Friday morning

Khad Muhammed
More

Rivers: Gov. Wike gets 7-day ultimatum to reopen NDDC office

Khad Muhammed
News

PDP Minority Leader defects to APC

Khad Muhammed
More

Presidential poll: What those who lost to Buhari should do –...

Khad Muhammed
News

Osun Guber: What court decided on Senator Adeleke’s case on Thursday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...