All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Afenifere speaks on Atiku’s nationality, expected outcome of presidential election petition...

Khad Muhammed
News

Gov. Ajimobi under fire for allegedly awarding contracts to friends, family...

Khad Muhammed
News

Oyo PDP Accuses Ajimobi Of Siphoning State Funds

Khad Muhammed
More

Atiku: Buhari group speaks on INEC allegedly replacing 2019 election servers

Khad Muhammed
Crime

Gov Yari under fire over recession comment

Khad Muhammed
More

Why Buhari must consider South East in appointments – APC youths

Khad Muhammed
More

How we intend to industrialize Nigeria – FG

Khad Muhammed
News

Okorocha, Ihedioha agree on peaceful transition ahead of May 29

Khad Muhammed
News

Fayemi to investigate Fayose’s last-minute recruitment of 2,000 workers

Khad Muhammed
News

What Tribunal chairman told lawyers, parties about Ondo election petitions

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...