All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Gbajabiamila claims APC, PDP lawmakers have given him numbers to become...

Khad Muhammed
News

Senate threatens to ban Bet9ja

Khad Muhammed
News

Buhari, Saraki to meet first time since Nigeria election amid fresh...

Khad Muhammed
News

Femi Gbajabiamila Adopts Wase As Running Mate For Speakership Race

Khad Muhammed
News

Magu speaks on EFCC ‘witch-hunting’ Saraki, gives reasons for Senate President’s...

Khad Muhammed
News

Osun Guber: Adeleke denies forgery allegations, urges tribunal to quash lower...

Khad Muhammed
Crime

Kaduna Guber: Ashiru, PDP move to dethrone El-Rufai, seek recount of...

Khad Muhammed
More

INEC To Consider Proposed New Date For Bayelsa Governorship Elections

Khad Muhammed
News

Reps give damning verdict on Buhari govt over MDAs’ spendings

Khad Muhammed
News

Political party states reasons Buhari can’t be inaugurated May 29, asks...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...