All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Speakership race: Court sacks top contender from House of Reps

Khad Muhammed
News

Tunde Bakare attacks Buhari govt for comparing Miyetti Allah with Afenifere,...

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Atiku’s spokesman speaks on Saraki, Kwankwaso, Tambuwal, others...

Khad Muhammed
News

Drama in AAC: Sowore fires back, expels new Chairman

Khad Muhammed
More

Emir Sanusi: Why Buhari’s hands are tied – BMO

Khad Muhammed
More

Details of Buhari’s meeting with Gov Ortom

Khad Muhammed
Crime

Ignore Senate, Abuja-Kaduna Highway now safe for travellers – El-Rufai tells...

Khad Muhammed
News

Gov. Fayemi suspends coordinator of anti-grazing agency

Khad Muhammed
Law

EFCC exposes new findings in $8.4m, N7.4bn forfeiture case of Patience...

Khad Muhammed
News

Tinubu: Again, APC replies to El-Rufai for insisting godfathers in Lagos...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...