All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Atiku vs Buhari: Appeal Court president, Bulkachuwa asked to step down

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
More

Nigeria’s Presidential Inauguration To Hold On May 29, Not June 12,...

Khad Muhammed
News

Jonathan speaks on owning foreign bank accounts, property

Khad Muhammed
News

Gov. Okorocha alleges how Oshiomhole pushed him out of his office,...

Khad Muhammed
News

Saraki reacts as EFCC seizes houses in Ikoyi

Khad Muhammed
News

Ganduje warned over life pensions, luxury cars for Kano lawmakers

Khad Muhammed
News

Timi Frank gives Senate ultimatum on Maina, reacts to EFCC’s seal...

Khad Muhammed
News

Insecurity in Nigeria: Buhari replies critics, lists “milestones”

Khad Muhammed
More

Arewa youths react to El-rufai’s comment on godfatherism

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...