All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Troops neutralize ISWAP fighters in Borno Army base attack

Khad Muhammed
News

EPL: Dimitar Berbatov predicts outcome of Tottenham vs Man Utd, Chelsea,...

Khad Muhammed
News

FG to create more programmes to tackle insecurity, unemployment in Nigeria

Khad Muhammed
Entertainment

Google lists Tiwa Savage sextape, Tyson Fury fight, Nnamdi Kanu, others...

Khad Muhammed
News

Adamawa cancels council election – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Bandits kill 20 security operatives in Zamfara, set their corpses...

Khad Muhammed
Crime

Teenager stabs 60-year-old woman to death in Ogun

Khad Muhammed
News

Buhari not involved in any air mishap – Adesina clarifies

Khad Muhammed
Crime

FG declares war against commercial sex workers in FCT, arrests 26...

Khad Muhammed
News

2023: Dino Melaye speaks on defecting to APC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...