All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Group urges Wike to run for 2023 presidency

Khad Muhammed
Crime

Man commits suicide in Osogbo

Khad Muhammed
News

Nigerians don’t appreciate their presidents until they die – Fashola

Khad Muhammed
Law

BREAKING: Former Pensions boss, Maina bags 8-years jail term

Khad Muhammed
Crime

Police investigate death of FAAN manager, Abdulrahaman Musa

Khad Muhammed
News

Afghanistan better than Nigeria under Buhari – Ortom blasts APC’s Philip...

Khad Muhammed
News

Again, Osinbajo jets out to Accra for ECOWAS Extraordinary Summit

Khad Muhammed
Education

UNIOSUN management not in support of staff who ridiculed ex-VC

Khad Muhammed
News

Anambra decides: They are INEC officials – Army clears air on...

Khad Muhammed
Crime

Policeman stabs colleague to death over argument in Bayelsa

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...