All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

I’m ready to accept – Conte set for EPL return as...

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer to remain Man Utd manager despite Liverpool humiliation

Khad Muhammed
Crime

Police arraign man for allegedly defrauding pastor N1.2m

Khad Muhammed
News

2023: Notable APC members will defect to PDP soon – Saraki

Khad Muhammed
News

Ballon d’Or: Pochettino reveals how choosing Messi caused problems with Neymar,...

Khad Muhammed
News

Just in: 99.4 % of bank accounts contain less than N500,000-NDIC

Khad Muhammed
News

2023: Yoruba Muslims will not vote for Christian presidential candidates –...

Khad Muhammed
Education

JAMB makes N400m from correcting errors in candidates’ names

Khad Muhammed
News

Anambra: IPOB preparing ground for state of emergency – CSOs condemn...

Khad Muhammed
News

Oyo jailbreak: We’ll recapture all escapee inmates, Aregbesola vows

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...