All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Buhari campaigned for Sharia law, apologize to Sunday Igboho – Afenifere...

Khad Muhammed
Crime

Bagudu praises military for sustaining peace in Kebbi

Khad Muhammed
News

Anambra Governor Signs Anti-Open Grazing Law, Two Weeks To Election

Khad Muhammed
Entertainment

Tiwa Savage breaks silence after leaked sex tape

Khad Muhammed
Crime

Presidency confirms death of new ISWAP leader

Khad Muhammed
Law

Seven university professors, 65 others elevated to SAN rank

Khad Muhammed
Law

Non-enforcement of role can harm ECOWAS regional court ― President

Khad Muhammed
News

Zambia arrests 14 govt officials over corruption

Khad Muhammed
News

Osun NUJ asks Police to apologise for brutalising DAILY POST reporter

Khad Muhammed
News

‘Ambazonian’ leader warns compatriots to leave Cameroon

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...