All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Zamfara: We’ll appeal court ruling against us – Yari’s APC faction

Khad Muhammed
#SecureNorth

Bandits Kill Three In Sokoto Community Hours After Governor Tambuwal’s Condolence...

Khad Muhammed
News

Enugu APC Congress: Adolphus Ude emerges state chairman

Khad Muhammed
Crime

How Over 10 Gunmen Stormed Imo Community, Kidnapped Traditional Ruler

Khad Muhammed
News

2022: Don urges INEC to prevent rigging of APC, PDP guber...

Khad Muhammed
Education

Lecturers protest decay in Anambra Polytechnic, urge Obiano to sack management

Khad Muhammed
News

Ojodu trailer accident: I’m devastated, filled with pains – Hon. Faleke

Khad Muhammed
Crime

NOA calls for action against dealers, consumers of hard drugs in...

Khad Muhammed
Law

NBA plans showdown with EFCC over arrest of member

Khad Muhammed
News

Prison breaks: I won’t resign – Aregbesola

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...