All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigerian military explains 7 ongoing operations nationwide

Khad Muhammed
News

How politicians cause killings – Police

Khad Muhammed
News

EFCC: How I offended Buhari – Olisa Metuh

Khad Muhammed
News

Oyo-Ogbomoso expressway no longer motorable – Buhari laments

Khad Muhammed
News

Enugu APC speaks on gang-up against Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Gov. Ambode re-constitutes boards of Lagos sports associations

Khad Muhammed
News

Kaduna Killings: El-rufai an ‘Opportunistic hypocrite’ – Omokri

Khad Muhammed
News

EPL: Five Manchester United players go on strike

Khad Muhammed
News

2019 election: INEC releases names of presidential, NASS candidates

Khad Muhammed
News

Biafra: Nigerian Army vows to deal with Nnamdi Kanu

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...