All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Shehu Sani reacts to killing of traditional ruler, warns users of...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: PDP mocks Buhari over failure to submit school certificate...

Khad Muhammed
News

2019 elections: INEC reveals when it will release list of registered...

Khad Muhammed
News

2019 election: INEC advises Nigerians on how to stop presidential, NASS...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Missing General Alkali: Army discovers shallow grave

Khad Muhammed
Crime

Neighbourhood watchers nab suspected hoodlums terrorizing school village

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal battle Man United for Roma star

Khad Muhammed
News

EPL: Aaron Ramsey demands answers from Arsenal following withdrawal of new...

Khad Muhammed
News

Labour Party speaks on 2019 election

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Fani-Kayode reacts as Buhari fails to produce WAEC certificate

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...