All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

How Kaduna crisis hiked prices of food items

Khad Muhammed
News

APC crisis: We will resist attempt to remove Oshiomhole – Omo-Agege

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Buhari again fails to submit school certificates as Atiku...

Khad Muhammed
News

Boko Haram: Troops repel terrorist attack in Ngala

Khad Muhammed
News

Martial rejects new Manchester United contract

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Northern, Igbo youths clash over Peter Obi

Khad Muhammed
Education

NANS tells Ibadan Poly management to withdraw N32,000 acceptance charge

Khad Muhammed
News

2019 election:reason Wike should support Buhari – APC chieftain, Eze

Khad Muhammed
News

WAEC certificate: Buhari under attack as INEC releases names of presidential...

Khad Muhammed
Crime

BREAKING: Kaduna crises deepen as El-Rufai govt reinstates 24-hour curfew

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...