All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Education

Attacks on schools must stop – UN

Khad Muhammed
News

Unknown gunmen: INEC yet to complete Awka office renovation

Khad Muhammed
News

Aguero clears air on Messi-related Barcelona release clause

Khad Muhammed
News

Neymar demands more respect from Brazil fans

Khad Muhammed
News

EPL: Arteta tells Arsenal players to take COVID-19 vaccine

Khad Muhammed
News

Messi breaks Pele’s goals record

Khad Muhammed
News

Auto crash kills two in Anambra

Khad Muhammed
News

Shameful robbers attacked DSS, stole our files – Sunday Igboho’s lawyer

Khad Muhammed
Entertainment

Why it’s ok for men to cheat in relationships – Rapper,...

Khad Muhammed
News

Military coup: ECOWAS mission to visit Guinea

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...