All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Summon Abiodun over constituency project funds – PDP’s Aderinokun tells Ogun...

Khad Muhammed
News

Two players dropped from Super Eagles’ squad to face Mexico

Khad Muhammed
News

Oyo, Ondo Dep Govs, Alao-Akala, others attend Ajimobi’s one year Fidau...

Khad Muhammed
Education

Kaduna varsity bans students from protesting school fees hike

Khad Muhammed
News

Tinubu rules out possibility of Nigeria ever disintegrating

Khad Muhammed
News

Buhari’s medical trip: Postponement linked to protest in London

Khad Muhammed
News

Real Madrid decide new captain to replace Sergio Ramos

Khad Muhammed
Crime

Bandits Invade Kaduna Barracks, Steal Cows Owned By Army Officers

Khad Muhammed
Agriculture

Fear in Akwa Ibom as cult activities take over primary, Secondary...

Khad Muhammed
News

Reno Omokri warns as Buhari embarks on another medical trip to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...