All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Man sets in-law’s house ablaze in Jigawa

Khad Muhammed
Crime

Osun: Three soldiers arrested after invading police station to free alleged...

Khad Muhammed
News

Euro 2020: Highest goal scorers after group stages [Top 11]

Khad Muhammed
News

We’ll review work from home policy soon – FG

Khad Muhammed
Crime

EFCC busts 10 suspected internet fraudsters in Enugu

Khad Muhammed
News

APGA holds Guber primary for Anambra Governorship candidate today, tips Soludo

Khad Muhammed
News

Akpabio reveals when Buhari will receive final forensic audit report of...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija reunion: Ka3na chasing clout – Praise reacts to ‘lasting five...

Khad Muhammed
Law

Twitter ban: Keyamo reacts as ECOWAS court stops Buhari from prosecuting...

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija Reunion: I gave Brighto oral sex – Dorathy admits

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...