All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nnamdi Kanu: You can’t stop what is coming – Pastor Giwa...

Khad Muhammed
News

Bauchi PDP denies alleged defection of Governor Mohammed to APC

Khad Muhammed
News

IPOB confirms Nnamdi Kanu’s arrest, demands fair trial

Khad Muhammed
News

The language is clear now’ – Presidency reacts to Nnamdi Kanu’s...

Khad Muhammed
Crime

How Police invaded Ajaawa, killed residents – Oyo LG boss, monarch...

Khad Muhammed
News

Buhari welcomes Bello to APC, reveals why Zamfara gov dumped PDP

Khad Muhammed
News

Anambra 2021: Obiano’s chief of protocol, Okagbue exits race for Soludo’s...

Khad Muhammed
News

Alleged N220m scam: Saraki’s cousin, Ope converted 13 buses to ambulances...

Khad Muhammed
News

BREAKING: Makinde sacks commissioners, advisers, others in Oyo

Khad Muhammed
News

Nnamdi Kanu’s rearrest: Nigerians now understand why Buhari postponed UK trip...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...