All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Real Madrid gives Varane approval to join Man United

Khad Muhammed
Law

We’re not happy at being dragged into Nnamdi Kanu’s matter –...

Khad Muhammed
News

Sergio Ramos snubs two EPL clubs

Khad Muhammed
News

2021/22 UEFA Champions League match, draw calendar released

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Government Discloses How IPOB Leader, Nnamdi Kanu Was Caught

Khad Muhammed
News

How Sunday Igboho’s residence was allegedly invaded

Khad Muhammed
Crime

Rescue our abducted workers alive – Kogi company begs security agencies

Khad Muhammed
News

Dortmund ‘not happy’ with Man Utd deal for Jadon Sancho

Khad Muhammed
News

Barcelona reveal how LaLiga delayed Messi’s new deal as player becomes...

Khad Muhammed
Law

After 14 years after, Reps pass PIB into law

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...