All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Two suspected hoodlums arrested by NSCDC in Ilorin

Khad Muhammed
News

Real Reason I Withdrew My Son From Public School — El-Rufai

Khad Muhammed
News

Army chief rejigs Generals, names principal staff officers, field commanders

Khad Muhammed
News

Ogun: Oro worshippers impose daytime curfew on Gov Abiodun’s hometown

Khad Muhammed
Entertainment

Why BBNaija did not show explicit content – Ebuka

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Mexico: All you need to know about friendly, match...

Khad Muhammed
News

Why APC congresses may not hold in Kwara, three other states...

Khad Muhammed
News

Belgium vs Italy: Courtois criticizes Lukaku, others after Euro 2020 defeat

Khad Muhammed
Law

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
Crime

I Am Back In My House, DSS Did Not Arrest Me—Sunday...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...