All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nicolas Anelka advises Mbappe to leave PSG for new club

Khad Muhammed
Crime

Nnamdi Kanu: Police react as group plans rally in Abia

Khad Muhammed
Entertainment

Obasanjo part of Nigeria’s problem – Eedris Abdulkareem

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Newspapers: 10 things you need to know this Monday morning

Khad Muhammed
News

Over 50 people dead as plane carrying 96 military personnel crashes

Khad Muhammed
News

Arrest poor governance, leadership, not agitators – Sirajo tells Buhari

Khad Muhammed
News

Arsene Wenger names country to reach Euro 2020 finals

Khad Muhammed
News

Infrastructure decay: Enugu community seeks Gov Ugwuanyi’s intervention

Khad Muhammed
News

Kwara APC crisis: Ajuloopin lied, Lai Mohammed funded elections – Financial...

Khad Muhammed
Crime

Phone snatchers stab man to death under Kano bridge

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...