All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Why I returned to Manchester United – Cristiano Ronaldo breaks...

Khad Muhammed
News

Real Madrid sign Camavinga – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

Willian’s exit from Arsenal confirmed

Khad Muhammed
News

Nigeria will not allow misuse of 5G technology – Pantami

Khad Muhammed
News

EPL: Cristiano Ronaldo’s responsibilities at Manchester United highlighted

Khad Muhammed
News

Nigerian Muslim women elect new President

Khad Muhammed
News

EPL: Solskjaer reveals position Ronaldo will play at Man Utd

Khad Muhammed
Crime

Nigerian Soldier Kills Parents’ 22-year-old Only Son For Slapping His Daughter...

Khad Muhammed
Crime

20-year-old suspected ‘Yahoo boy’ stabbed to death in Delta after making...

Khad Muhammed
News

Juventus suffer shock defeat in first game after Ronaldo’s return to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...