All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Another APC member resigns, gives reason

Khad Muhammed
News

Dele Momodu makes shocking revelation about Obasanjo, says ex-president most visible...

Khad Muhammed
News

2019: Why Tinubu will dump Buhari, work for Atiku to become...

Khad Muhammed
News

EPL: Sarri reveals why Victor Moses doesn’t have future at Chelsea

Khad Muhammed
News

Champions League: Messi to return for Inter Milan clash

Khad Muhammed
Agriculture

Nnamani restored stability to Senate – Buhari lauds ex-Senate President

Khad Muhammed
News

WAEC certificate: Oby Ezekwesili attacks Buhari, Atiku

Khad Muhammed
News

FRSC recruitment: JAMB conducts examination for 15,000 candidates

Khad Muhammed
News

2019: Gov Okorocha blasts Oshiomhole, says Nwosu’s guber ambition not in...

Khad Muhammed
News

New minimum wage: Falana reveals why it’s illegal for Governors to...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...