All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Police Reveal Name Of FRCN Staff Member Who Jumped Into Lagos...

Khad Muhammed
News

2019: ANA Chair, Kavwam emerges SDP reps candidate for Mangu/Bokkos

Khad Muhammed
News

Emir of Awe, Abubakar is dead

Khad Muhammed
Law

Ekiti: Fayose Sacked As PDP Leader

Khad Muhammed
News

2019 Presidency: Amaechi reveals why some Nigerians are against Buhari

Khad Muhammed
News

Previous governments were corrupt – Osinbajo

Khad Muhammed
News

Buhari orders arrest of elites making inciting utterances

Khad Muhammed
News

2019 elections: Cardinal Onaiyekan tells Christians what to do

Khad Muhammed
News

APC Under Last-Minute Pressure To Replace Bindow As Adamawa Gov Candidate

Khad Muhammed
News

Two Students Trek Seven Days From Kano To Abuja For Atiku

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...