All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019: How APC is buying PVCs of IDPs – PDP cries...

Khad Muhammed
News

Kaduna: Christian community reacts to El-Rufai’s choice of Muslim as running-mate

Khad Muhammed
News

Atiku vs Buhari: US institute reveals who may win presidential election

Khad Muhammed
News

SERAP Gives Buhari 14 Days Ultimatum To Probe Ganduje

Khad Muhammed
News

APC crisis: Imo Deputy Governor, Madumere laments as Okorocha withdraws his...

Khad Muhammed
News

Ekiti PDP Reps react to ‘sack’ of Fayose as state leader

Khad Muhammed
News

‘Buhari, Oshiomhole too weak’ – Shehu Sani reveals why Tinubu can’t...

Khad Muhammed
News

APGA crisis deepens as party threatens to sanction over primaries

Khad Muhammed
News

2019: Aspirant, 4000 APC, PDP, APGA members defect to Labour Party...

Khad Muhammed
News

EPL: Why Hazard is yet to sign a new deal at...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...