All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Lagos APC Presents Hamzat As Sanwo-Olu’s Running Mate

Khad Muhammed
News

AfDB reveals what China is doing to African companies

Khad Muhammed
News

‘We Have Petrol For 39 Days’ — NNPC Dispels Insinuations Of...

Khad Muhammed
Entertainment

2018 MTV EMAs: Tiwa Savage edges Davido, wins Best African Act...

Khad Muhammed
News

Be ready for consequences – Army issues fresh warning to Shiites

Khad Muhammed
News

2019: Say no to despotism – Melaye urges Kogi electorate

Khad Muhammed
News

2019 presidency: APC attacks Atiku over promise to reduce fuel price

Khad Muhammed
News

2019: Fashola speaks on using tax payers’ money to fund Buhari’s...

Khad Muhammed
News

Senator Shehu Sani reacts to Gov El-Rufai’s choice of Muslim as...

Khad Muhammed
News

APC disowns Okorocha over fight with Catholic community

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...