All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Reps to investigate Niger-Delta Power Holding Company over awarding of contracts

Khad Muhammed
News

Poor budgetary allocation, setback to tackling environmental issues – Ekweremadu

Khad Muhammed
More

Ebonyi: Gov. Umahi appoints 513 additional aides

Khad Muhammed
Crime

IPOB takes war to Miyetti Allah trouble makers in Ebonyi State

Khad Muhammed
News

UN Deputy Secretary General, Amina Mohammed reveals discussion with Buhari after...

Khad Muhammed
News

Lagos to register churches, mosques in 2020, give reasons

Khad Muhammed
Entertainment

Kim Kardashian hints on plans to reduce nudity for Kanye West’s...

Khad Muhammed
News

Makinde approves N500 million subvention for LAUTECH

Khad Muhammed
Education

IPPIS: We will not bow to pressure – UNIBEN ASUU dares...

Khad Muhammed
News

Gestational Diabetes, threat to maternal, child health

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...