All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Kogi election: UN reacts to killing of PDP Women Leader, Achejuh...

Khad Muhammed
News

Ex-House of Reps Leader, Doguwa speaks on receiving cars from Gbajabiamila

Khad Muhammed
News

Bayelsa, Kogi guber: Senate states position on conduct of elections

Khad Muhammed
Law

Zamfara: Court remands APC chieftain in correctional facility

Khad Muhammed
News

Nigerian govt signs agreement with AU

Khad Muhammed
Education

IPPIS: We will not bow to pressure – UNIBEN ASUU dares...

Khad Muhammed
Law

Oyo Assembly passes anti-corruption agency bill into law

Khad Muhammed
Crime

Police confirm killing of 2 personnel by suspected kidnappers in Adamawa

Khad Muhammed
Crime

Bank employees in trial for alleged theft of N1.5m

Khad Muhammed
News

Buhari receives Prime Minister of Netherlands, Mark Rutte

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...