All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

CBN gov, Emefiele speaks on drop in Nigeria’s foreign reserves

Khad Muhammed
News

RUGA: Ebonyi community alleges forceful take-over of land

Khad Muhammed
News

UEFA: Nigerian player scores for Juventus in victory against Atletico Madrid

Khad Muhammed
News

Ogun people feel disconnected from govt – Gov Abiodun

Khad Muhammed
Crime

Osinbajo reveals contributions of Nigeria’s neighbours to insecurity

Khad Muhammed
More

Ogun people feel disconnected from govt – Gov Abiodun

Khad Muhammed
Education

ASUU reveals agreement with senate on IPPIS, next action

Khad Muhammed
Crime

Sowore: Buhari, DSS actions may lead to collapse of Judiciary –...

Khad Muhammed
More

Buhari takes major decision in Aviation sector

Khad Muhammed
Education

ASUU splits as faction backs FG on IPPIS

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...