All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Council polls: Cross River Government bows to pressure

Khad Muhammed
News

UEFA Champions League: Highest goalscorers so far in 2019/2020 season [Top...

Khad Muhammed
News

Champions League: Messi breaks Ronaldo’s record in 700th Barcelona game

Khad Muhammed
Crime

Kidnapped Enugu Catholic priest regains freedom

Khad Muhammed
News

Champions League: Klopp speaks to Liverpool fans after disappointing 1-1 draw...

Khad Muhammed
Education

Free Education: Headteachers still collecting fees from pupils – Ogun Deputy...

Khad Muhammed
Crime

I’m a crime fighter – Ogun new CP, Ebrimson tells Gov...

Khad Muhammed
News

Hate Speech Bill: Shehu Sani reacts as Nigerians shut down National...

Khad Muhammed
News

Cross River Assembly orders political appointees to denounce cultism

Khad Muhammed
News

What PDP told governors on Wednesday

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...