All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

You should vacate office now, PDP tells INEC chairman

Khad Muhammed
Law

Nigerian editors kick against Hate Speech Bill

Khad Muhammed
News

Finally, APC speaks on Buhari’s alleged third term agenda

Khad Muhammed
News

2021: Zoning will destroy unity in Anambra- PDP Chieftain

Khad Muhammed
Law

Lagos court dissolves 11-year-old marriage over infidelity

Khad Muhammed
Law

EFCC vs Fayose: What happened in court on Thursday

Khad Muhammed
News

APC suspends former commissioner, others over alleged anti-party activities

Khad Muhammed
Law

Jigawa: Governor Badaru signs 2020 budget into law

Khad Muhammed
Crime

Farmers, herders sign peace treaty in Adamawa community

Khad Muhammed
Crime

FRSC reinforces directive on use of google maps while driving

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...