All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

PSG vs Istanbul Basaksehir: UEFA takes decision on abandoned Champions League...

Khad Muhammed
Education

ASUU strike: Lecturers not considering Nigeria’s problems – Buhari

Khad Muhammed
Crime

Borno killing: Arewa group urges Northerners to protect themselves

Khad Muhammed
News

Indonesia holds nationwide poll despite virus warnings

Khad Muhammed
News

Ibrahimovic’s agent reveals how he would have won 8 Ballon D’Ors...

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: 216 Nigerians Killed, 144 Kidnapped In November—Report

Khad Muhammed
News

BREAKING: APC leaders in emergency meeting in Aso Rock

Khad Muhammed
Crime

24-Year-Old Chisom Adams Jailed In UK For Blackmailing Girlfriend With Sex...

Khad Muhammed
News

End SARS: Dino Melaye advises Buhari against threatening protesters

Khad Muhammed
News

Barcelona vs Juventus: Koeman refuses to rate Messi ahead of Ronaldo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...