All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

Indian minister tests positive after getting COVID-19 vaccine trial dose

Khad Muhammed
News

18 dead after carbon monoxide leak in China coal mine

Khad Muhammed
Crime

Police arrest student over alleged killing of Benue varsity professor

Khad Muhammed
News

AU welcomes Nigeria ahead of AfCFTA kick-off

Khad Muhammed
News

Zamfara bye election: G8 group reunites with Yari to battle PDP

Khad Muhammed
News

End SARS: No one was killed at Lekki toll gate –...

Khad Muhammed
Health

Coronavirus: Scientists optimistic about vaccines for all

Khad Muhammed
News

Manchester United vs. West Ham United: Three (3) things to expect...

Khad Muhammed
Law

Nobody Can Stop Nigerian Government From Prosecuting #EndSARS Protesters, Lai Mohammed...

Khad Muhammed
Education

U.S. Varsities Offer $2.17Million Scholarships to 19 Nigerian Students

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...