All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

EFCC gives update on $2.8m intercepted at Enugu airport

Khad Muhammed
News

Osinbajo: Buhari’s Victory In 2019 Is Guarantee For S’west Presidency In...

Khad Muhammed
News

Insurgency: Nigerian Army restates commitment to protecting children, women in North-East

Khad Muhammed
News

Nigerian army adopts new technologies to fight Boko Haram

Khad Muhammed
News

Obasanjo reveals how to end insecurity in Nigeria

Khad Muhammed
News

Killings: What TY Danjuma said about Amnesty International report on Nigeria’s...

Khad Muhammed
News

2019: Miyetti Allah reveals why they’re yet to endorse Buhari, Atiku,...

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Okupe names only two people who can save Nigerians...

Khad Muhammed
News

All PVCs Ready For Collection – INEC

Khad Muhammed
News

IGP Idris speaks on Police recruitment

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...