All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Vote Buhari to produce Nigeria’s next president in 2023 – Ndoma...

Khad Muhammed
News

FRSC moves underage drivers as NEMA launches ‘Operation Eagle Eye’

Khad Muhammed
News

2019: Akwa Ibom govt denies Buhari use of Akpabio stadium for...

Khad Muhammed
News

Christmas: CAN facilitates with Nigerians, enjoins them to love one another

Khad Muhammed
News

PDP fires back at Osinbajo for saying Yoruba will become president...

Khad Muhammed
News

2019: Venatius Ikem, 3,000 others defect to PDP in Cross River

Khad Muhammed
News

2019 budget: Atiku hits Buhari again

Khad Muhammed
News

2019: Gov. Dickson hails APC

Khad Muhammed
Crime

Kidnappings: Ondo police commissioner incompetent, must be removed – Nigerian lawyers...

Khad Muhammed
News

EPL: Rashford reveals what Solskjaer told Man United players before 5-1...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...