All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

2019: Fire guts APC factional guber candidate’s campaign office in Enugu

Khad Muhammed
News

Farmers/herdsmen crisis: Government has failed – Stakeholders take position in Kaduna

Khad Muhammed
Crime

Alex Badeh: How ex-CDS was ambushed, killed – Security expert, Ekhomu

Khad Muhammed
News

Jonathan govt abandoned 116 projects, left N89bn debt – Buhari’s minister,...

Khad Muhammed
News

Two die, others injured in Ogun auto crash

Khad Muhammed
News

2019 presidency: Ex-Ambassador, Kassai reveals why Obasanjo, Babangida, TY Danjuma are...

Khad Muhammed
News

IGP approves recruitment of another 10,000 police officers

Khad Muhammed
News

EPL: What Solskjaer said about Manchester United players after 5-1 win...

Khad Muhammed
News

Politicians Stockpiling Arms In Niger Delta – Militants

Khad Muhammed
News

2019 elections: Tambuwal warns against fake news, hate speech

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...