All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

$2.6b London-Paris Club Cash: Governors Face Fresh Probe

Khad Muhammed
News

Buhari May Extend IGP’s Tenure By Six Months, CUPP Kicks

Khad Muhammed
Entertainment

How Nigerian celebrities reacted to Funke Akindele’s birth of twins

Khad Muhammed
News

Gov. Dankwambo shocked as Buhari attends son’s wedding

Khad Muhammed
News

2019: I’m taking over from Buhari – Gov. Okorocha

Khad Muhammed
News

2019 election: Catholic Church will enforce ban on political prophecy –...

Khad Muhammed
News

Buhari doing same thing Jonathan did in 2015 – Ben Bruce...

Khad Muhammed
News

What Buhari said at ECOWAS summit [Full Speech ]

Khad Muhammed
News

Tell Nigerians what you did with oil money for 16 years...

Khad Muhammed
News

2019 election: APC speaks on Aso Rock cabal hijacking Buhari’s campaign

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...