All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2023 elections: Endorsement of aspirants undemocratic – APC’s Okorie to Umahi,...

Khad Muhammed
Election 2023

Just In: Sokoto State: Deputy Governor, SSG, CoS, 11 commissioners resign

Khad Muhammed
More

WAEC announces recruitment

Khad Muhammed
Election 2023

Northern delegates to decide 2023 APC presidential candidate

Khad Muhammed
News

Abiodun to Osinbajo: Ogun will support your presidential ambition

Khad Muhammed
News

2023: Buhari, Sokoto Gov, Tambuwal meet in Aso Rock

Khad Muhammed
Crime

Police apprehend six over alleged theft of 40,000 litres of petrol...

Khad Muhammed
Crime

Anambra Missing herders, cattle found, Police confirm

Khad Muhammed
Crime

Ekiti NDLEA goes tough on drug users, warns land owners

Khad Muhammed
#SecureNorth

10 persons killed by Boko Haram in Yobe—Police

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...