All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Transfer: Barcelona offer player, cash to PSG for Neymar

Khad Muhammed
News

Over 14,000 Nigerians Evacuated From Libya, Niger, Mali –National Emergency Agency

Khad Muhammed
Entertainment

What NBC told Nigerian radio, TV stations on World Music Day

Khad Muhammed
Law

My husband invites flies to destroy my Soya milk business –...

Khad Muhammed
News

Transfer: Man United ‘agrees terms’ with Ndombele

Khad Muhammed
News

Transfer: What Coutinho said about leaving Barcelona for Man United

Khad Muhammed
Crime

Zamfara: 1 killed as bandits kidnap district head, 7 others

Khad Muhammed
News

Kogi Guber: Why my father can’t impose me on our people...

Khad Muhammed
News

2019 AFCON: Zimbabwe to boycott opening match against Egypt

Khad Muhammed
News

Jigawa electoral commission bars PDP from LG election, gives reason

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...