All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

AFCON 2019: Iheanacho set to replace Samuel Kalu in Super Eagles...

Khad Muhammed
News

EPL: Frank Lampard set to snub Chelsea

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Liverpool react to Egypt’s 1-0 win over Zimbabwe, speak...

Khad Muhammed
Crime

Army launches drones against kidnapping in Ondo, Ekiti

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Samuel Kalu’s participation in doubt after collapsing in training

Khad Muhammed
News

2023 presidency: Tinubu gets major backing to succeed Buhari

Khad Muhammed
News

Oil Price Rises To $65 Over Fear Of US Attack On...

Khad Muhammed
News

Transfer: How much Arsenal have cut from wage bill after Ramsey,...

Khad Muhammed
Entertainment

MultiChoice Could Retrench More Than 2,000 Staff

Khad Muhammed
News

Copa America 2019: Tite speaks on Brazil using drone to spy...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...