All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Mother, daughter die, others injured as fire razes building in Delta...

Khad Muhammed
News

2019 Copa America: Alexis Sanchez sends message to Man United after...

Khad Muhammed
News

Transfer: PSG’s Neymar accepts all Barcelona’s conditions

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: Why I didn’t start Ighalo in Super Eagles’...

Khad Muhammed
Law

Bauchi Assembly: Court rules in election of Speaker, Deputy

Khad Muhammed
News

What Gbajabiamila told Oba of Lagos

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: 5 things we learnt from Super Eagles’ 1-0...

Khad Muhammed
News

What Super Falcons coach said after exit from 2019 Women’s World...

Khad Muhammed
News

NYSC: CBN to offer loans to corps members – Presidency

Khad Muhammed
News

Oyo: Ajimobi warns Makinde – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...