All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

CAC head lambasts Nigeria’s religious leaders over immorality

Khad Muhammed
News

Ondo should compete with Lagos, Gov. Akeredolu not doing enough –...

Khad Muhammed
News

Oshiomhole speaks on ‘becoming new godfather’ of Edo politics

Khad Muhammed
Education

JAMB kicks against establishment of new universities

Khad Muhammed
News

2019 FIFA Women’s World Cup: All African teams eliminated

Khad Muhammed
Entertainment

Tonto Dike under attack for associating with Bobrisky

Khad Muhammed
News

Kaduna CAN reacts to Ayokunle’s re-election

Khad Muhammed
News

Cross River residents groan as fuel scarcity cripples Calabar, other locations

Khad Muhammed
News

Fernando Torres names best player he ever played with

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Why I didn’t start in first half – Ahmed...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...