All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Buhari speaks on gas explosion in Rivers

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: Rohr names one player that impressed him

Khad Muhammed
Crime

Troops arrest notorious kidnap kingpin, 20 others terrorising Kastina State [See...

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: Ighalo gives Super Eagles win in opening game

Khad Muhammed
News

Super Falcons dumped out of Women’s World Cup

Khad Muhammed
News

Transfer: Arsenal offer four players for £25m defender

Khad Muhammed
News

Transfer: Sarri takes decision on bringing Jorginho to Juventus

Khad Muhammed
News

Transfer: Willian offered £230,000-a-week deal, house to leave Chelsea

Khad Muhammed
News

Appeal Court Judgement: CNPP urges Reps to stop salary of Ekiti...

Khad Muhammed
News

Blame your woes on self-affliction – Ekiti APC tells PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...