All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigeria vs Burundi: All you need to know, match details, TV...

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Burundi: Referee, match officials for AFCON 2019 game revealed

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Salah tipped to win Ballon D’Or

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Labour unions want police to fish out killers of Osun...

Khad Muhammed
Law

Ogun election: Tribunal rules in Labour Party’s suit against Gov Abiodun

Khad Muhammed
Crime

Governor Ayade’s former aide kidnapped in Cross River

Khad Muhammed
Law

Extradition: Kashamu knows fate July 2

Khad Muhammed
News

Osun guber: Adeleke sends message to supporters ahead of Supreme Court...

Khad Muhammed
News

AFCON 2019: Etebo names two tough countries Nigeria must beat to...

Khad Muhammed
Crime

NAPTIP arrests 20 for human trafficking in Benin

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...